*कर्जामुळे शेतकऱ्यांची  विहीरीत उडी घेऊन आत्महत्या*

123

मूल/ चंद्रपूर –

जिल्यातील मूल तालुक्यात गांगलवाडी येथिल शेतकरी श्री परशुराम बोलमवार वय वर्ष 42 या शेतकऱ्याने विहीरीत उडी घेऊन आत्महत्या केली आहे.

मृतक शेतकरी श्री परशुराम बोलमवार याला तीन मुली, पत्नी व आई असा परीवार असुन अनु्क्रमे मोठी मुलगी 5 व्या वर्गात, 2 ऱ्या वर्गात व पहिल्या वर्गात आहे. त्याचाकडे दीड एकर शेती असून शेतीसाठी त्याने कर्ज घेतले होते.या मृतक शेतकऱ्याने 2008 – 2009 या वर्षात कर्ज घेतले होते अशी माहिती आहे. यावर्षी पाणी पाऊस नसून धानाला मावा,तुळतुळा,खोड किडी या रोगाने ग्रासले असून शेतकऱ्यांचे पिकही झाले नाही.

मूल तालुका अर्थमंत्री व जिल्हृयाचे पालकमंत्री श्री सुधीर मुनगंटीवार यांचे क्षेत्र असून त्यांचे क्षेत्रात शेतकऱ्यांची आत्महत्या होत असल्याने रोष व्यक्त केल्या जात आहे.

जाहिरात
नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।