उद्योगभारतीच्या मोफत कृषी व्यवसाय प्रशिक्षणास सुरुवात. “ पदवीधर व सुशिक्षित बेरोजगारांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद. ”

113

नाशिक :- 

 

राज्य कृषि पदवीधर संघटनेच्या उद्योगभारती या उद्योजकता विकास व प्रशिक्षण विभागाद्वारे राज्य शासन पुरस्कृत प्रमोद महाजन उद्योजकता व कौशल्य विकास अभियानाअंतर्गत मोफत कृषि व्यवसाय प्रशिक्षणाची सुरुवात दि.२३ डिसेंबर २०१७ रोजी उद्योगभारती नॉलेज सेन्टर,नाशिक येथे झाली.राज्यातील सुशिक्षित बेरोजगार व पदवीधरांकरता उत्तम दर्जाचे कृषि व्यवसाय प्रशिक्षण उद्योगभारती मार्फत मोफत दिल्या जात आहे.पदवीधर व सुशिक्षित बेरोजगारांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद मिळत आहे.

प्रशिक्षणाच्या पुर्णत्वानंतर शासकीय प्रमाणपत्र दिल्या जाणार असून शासकीय योजनांचा लाभ प्रशिक्षण पूर्ण केलेल्या प्रशिक्षणार्थ्यांना घेता येणार आहे.उद्योगभारतीमार्फत राज्यातील जास्तीत जास्त पदवीधर व सुशिक्षित बेरोजगार युवकांना रोजगार,स्वयंरोजगार उपलब्ध करून देण्याचा मानस  उद्योगभारतीचे संचालक कृषिभूषण.महेश कडूस पाटील यांनी या वेळी व्यक्त केला.

जाहिरात
नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।