मनसे देणार रस्त्यांवरील खाड्यांची प्रतिमा भेट

366

उस्मानाबाद -उस्मानाबाद जिल्हा खड्डेमय झाल्यामुळे वहानधारकांसह प्रवाशांचे हाल होत आसल्यामुळे उस्मानाबाद येथील मनसेच्या पदाधीकार्यांनी शक्कल लढवून संबधीत विभागाला खड्याचे फोटो काढून प्रतिमा भेट देणार आहेत हा कार्यक्रम दिनांक ७-९-२०१८रोजी सकाळी११-३०वा.उस्मानाबाद मनसेच्या वतीने कार्यकारी अभियंता सार्वजनिक बांधकाम विभाग उस्मानाबाद यांना “खड्ड्याची प्रतिमा” भेट देण्यात येणार आहे तरी सर्व पदाधिकारी व कार्यकर्त्यांनी मोठ्या संख्येने वेळेवर उपस्थित राहावे असे आवाहन मनसेचे उस्मानाबाद जिल्हा सचिव दादा कांबळे यांनी केले आहे.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।