मुंबई बॉम्बस्फोटातील आरोपी खुर्शीद आलम याची नेपाळमध्ये हत्या

299
मुंबई बॉम्बस्फोटातील आरोपी खुर्शीद आलम याची नेपाळमध्ये हत्या
मुंबई बॉम्बस्फोटातील आरोपी खुर्शीद आलम याची नेपाळमध्ये हत्या

काठमांडू (नेपाळ) – मुंबई बॉम्बस्फोटातील आरोपी खुर्शीद आलम याची २० सप्टेंबरच्या रात्री नेपाळच्या सुनसारी जिल्ह्यातील हरिनगर परिसरात हत्या करण्यात आली.

२ दुचाकींवरून आलेल्या ४ जणांनी खुर्शीद आलम यांच्यावर गोळीबार केला. दुचाकींचे क्रमांक भारतीय असल्याची माहिती असून हत्येनंतर आरोपी भारतात पळाल्याचे सांगण्यात येत आहे. या आक्रमणात एक पोलीस हवालदारही घायाळ झाला. त्याने या आक्रमणकर्त्यांना भारत-नेपाळ सीमेवर रोखण्याचा प्रयत्न केला असता त्यांनी त्याच्यावर गोळीबार केला. खुर्शीद आलम आयएस्आयसाठी काम करायचा.

जाहिरात
नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।