महिला शेतकरी सुमन कातोरे यांचे ह्रदयविकाराने निधन

412
चांदूर रेल्वे – (ता. प्र.)
स्थानिक खडकपुरा येथील महिला शेतकरी श्रीमती सुमन रामचंद्र कातोरे यांचे घराजवळील ओट्यावर ३ ऑक्टोबर रोजी सकाळी ११.३० वाजता ह्रदयविकाराने दु:खद निधन झाले. घराजवळील शेतामध्ये सोयाबीन सोंगणे सुरू होते. त्यांच्याजवळ कोरडवाहु सहा एकर शेती आहे. त्यांचे पती माजी सैनिक रामचंद्र कातोरे यांचे ८ वर्षांपुर्वीच निधन झाले होते. त्यांना तीन मुले असुन त्या शेतीची कामे करीत होत्या. मृत्युसमयी त्या ६९ वर्षाच्या होत्या.
जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।