दिवाळीच्या आगमनासोबतच शहरवासीयांना लागले नरसिंग महाराज यात्रेचे वेध

412

अकोट/संतोष विंणके

दिवाळी होताच पडणारी गुलाबी थंडी व या थंडी सोबत शहराचे ग्रामदैवत नरसिंग महाराजांची येणारी यात्रा.दिवाळी येताच शहरवासीयांना आता यात्रेचे वेध लागले आहेत.या यात्रेला दिवाळीला माहेरी येणाऱ्या मुली या आवर्जून येतात. नरसिंग मंदिराचा परिसर या यात्रेने गजबजून जातो. महाराजाची यात्रा ही आकोट वासीयांसाठी अध्यात्मीक आनंद देणारी असल्याचे नगरसेवक ॲड.योगैश पुराडउपाध्ये यांनी सांगीतले.

तसेच यात्रेच्या दहीहंडी उत्सवाला सोमवारवेस शनिवारा मोठी मढी आदी भागातुन मोठ्या प्रमाणावर भावीक येतात अशी माहिती युवा सामाजिक कार्यकर्ता सागर बोरोडे यांनी सांगीतले.दरम्यान या प्रसंगी सार्वजनिक बांधकाम सभापती ॲड.योगैश पुराडउपाध्ये व सागर बोरोडे यांनी समस्त जनतेला दिवाळीच्या हार्दिक शुभेच्छा दिल्या आहेत.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।