मतदान केल्यानंतर परतणाऱ्या मतदारांचा ट्रॅक्टरचा भीषण अपघात 3 ठार – 9 गंभीर

807

(वडसा)देसाईगंज : लोकसभा निवडणुकीच्या पहिल्या टप्प्यासाठी मतदान करून परतणाऱ्या मतदारांवर काळाने झडप घातली आहे. देसाईगंज तालुक्यातील शंकरपूर मतदान केंद्रावरून मतदान करून परत येताना डोंगर मेंढा गावानजीक ट्रॅक्टरची ट्रॉली उलटल्याने अपघात झाला . या अपघातात ३ जणांचा मृत्यू झाला असून ९ जण गंभीर जखमी झाले आहेत. हिरा राऊत (७०), यमुना मलकाम (६०) , रसिक मरस्कोल्हे (६०) अशी मृतकांची नावे आहेत.
आज दुपारी १ वाजताच्या सुमारास हा अपघात घडला असून ट्रॅक्टर चालक नशेत असल्याची प्राथमिक माहिती मिळाली आहे.
जखमींना जवळच्या शासकीय रुग्णालयात उपचारासाठी हलिवण्यात आले आहे. मतदान करण्यासाठी ट्रॅक्टरमधून 10 ते 12 जणांना शंकरपूर मतदान केंद्रावर नेण्यात येत होतं.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।