डॉ.प्रवीण निचत यांना भारत ज्योती नॅशनल ऑवाॅड २०१८

282
जाहिरात

डॉ.प्रवीण निचत यांना भारत ज्योती नॅशनल ऑवाॅड २०१८

मुंबई : अमीर मुलाणीजनकल्याण संस्था मुंबई यांच्या वतीने डॉ.प्रवीण निचत यांना भारत ज्योती नॅशनल ऑवाॅड 2018 देऊन सन्मानित करण्यात आले मा.मैथिली जावकर मॅडम सुप्रसिद्ध (मराठी सिनेमा अभिनेत्री) व मा.जयवंत सावरकर सर सुप्रसिद्ध (मराठी सिनेमा अभिनेता) यांच्या प्रमुख उपस्थितीत मुंबई येथील आरोग्य सेवक तथा निसर्गोपचार तज्ञ व नवनवीन औषध तयार करण्याच्या कार्यात काम करणारे समाजरत्न मा. श्री. डॉ प्रविनजी निचत यांना रविवार मुंबई येथे पुरस्कार देण्यात आला.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।