संभाजीनगरमध्ये धर्मांधांकडून अंडी फेकून श्री कर्णेश्‍वर महादेव मंदिराची विटंबना

509

संभाजीनगर –

धर्मांधांनी २४ मे या दिवशी पहाटे ३ वाजता अंडी फेकून सिडको आविष्कार वसाहतीतील श्री कर्णेश्‍वर महादेव मंदिराची विटंबना केली. हिंदुत्वनिष्ठ नागरिकांनी संयमाची भूमिका घेतल्यामुळे अनर्थ टळला.  याप्रकरणी पोलिसांनी तेथील सीसीटीव्ही फुटेज कह्यात घेऊन अन्वेषणाला प्रारंभ केला आहे.

पहाटे ४ वाजता पुजारी मंदिरात आल्यावर त्यांना हा प्रकार लक्षात आला. हिंदुत्वनिष्ठांनीही घटनास्थळी धाव घेत संताप व्यक्त केला. पोलिसांनी नागरिकांना शांततेचे आवाहन करत संबंधितांवर कडक कारवाई करण्याचे आश्‍वासन दिले. त्यानंतर नागरिकांनी मंदिराची स्वच्छता केली. या वेळी पोलिसांनी धर्मांधांना लवकरात लवकर अटक करणार असल्याचे सांगितले.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।