आचारसंहितेपूर्वी नेत्यांना आठवू लागले विकास काम. भूमिपूजनासाठी सुरू आहे सकाळपासून सायंकाळ पर्यत धावाधाव. राजकीय नेते मंडळी चा मतदार संघातच ठिय्या,साडेचार वर्षांतील शिल्लक कामे 6 महिन्यात पूर्ण करण्याचा निर्धार अमरावती:- राजकीय विश्लेषक प्रतिनिधी

203
जाहिरात

आचारसंहितेपूर्वी नेत्यांना आठवू लागले विकास काम. भूमिपूजनासाठी सुरू आहे सकाळपासून सायंकाळ पर्यत धावाधाव. राजकीय नेते मंडळी चा मतदार संघातच ठिय्या,साडेचार वर्षांतील शिल्लक कामे 6 महिन्यात पूर्ण करण्याचा निर्धार

अमरावती:- राजकीय विश्लेषक प्रतिनिधी

विधानसभा निवडणुकीला अजून काही दिवस शिल्लक राहिले आहेत, प्रत्येकजण मतदारांना भुरळ घालण्याचा प्रयत्न करीत आहे, प्रत्येक नेता स्वत: च्या मार्गाने जनसंपर्क निर्माण करण्याचा प्रयत्न करीत आहे, कोणी आपल्या कामाची माहिती नागरिकांसमोर ठेवत आहे आणि कोणी विजय मिळवितो.
करानंतर केलेली कामे मोजण्यात गुंतलेली आहे.
आगामी विधानसभा निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर कोणत्याही वेळी आचारसंहिता जाहीर केली जाऊ शकते, निवडणुकीचा हंगाम सुरू झाला आहे, तेथे सत्ताधारी असो की विरोधी असो, सर्वांनाच आता त्यांच्या मातृसत्ताक संघाच्या विकासकामाची आठवण होऊ लागली आहे. कुणाचेही काम असो किंवा कोणताही निधी झाला असेल, प्रत्येक नेता यावर आपला हक्क व्यक्त करीत आहे, असे मत आजकाल अमरावती जिल्ह्यातील सर्वच मतदार संघात म्हणून हंगामाच्या भूमिपूजन पूजन दणदणीत केले जात आहे.
जेथे नाही, हे पाहण्यासाठी मिळवत आहे. दिवसेंदिवस भूमीपूजनाच्या बातम्या येत आहेत             वस्तुतः भूमिपूजन आचारसंहिता लागू होण्यापूर्वी कोणत्याही आदेशाशिवाय कामाचे आदेश दिले जात आहेत, अशा परिस्थितीत ही कामे मंडळावर टाकली जातील, परंतु काम सुरू होऊ शकणार नाही, संपूर्ण विधानसभा क्षेत्रात सकाळपासून संध्याकाळपर्यंत विकास कामे होत आहेत. आहे      त्याचवेळी राजकीय कॉरिडॉरमध्ये असा वारा सुरू आहे की मतदारांना हर्ष देण्याचा हा संपूर्ण प्रयत्न केला जात आहे, प्रत्येकजण त्यांच्या विकासकामांचा तपशील जनतेसमोर सादर करीत आहे, जर कोणी सरकारी कामांवर आपल्या हक्कांचा दावा करीत असेल तर काही रोख फॉर्म देऊन लोकांना मदत करणे त्याच बरोबर, निरपराध नागरिक असा प्रश्न उपस्थित करीत आहेत की गेल्या वर्षात आतापर्यंत त्यांनी हे काम सांगितले होते, निवडणुकीच्या काळात त्यांना ही सर्व कामे कशी आठवली, ही कामे अद्याप का झाली नाहीत, निवडणुकांच्या हंगामातच विकासकामे आपण का लक्षात ठेवली पाहिजेत? येत आहे तर तेच नागरिक आमची थट्टा करीत आहेत आणि ते असेही म्हणत आहेत की 54 महिन्याच्या कालावधी ज्यांना विकासकामांची आठवण नव्हती, ते नेते आता भूमिपूजन आचारसंहिता संपल्यानंतर केवळ भूमि पूजेपुरते मर्यादित आहेत की नाही, या भूमीची भव्य उपासना करीत आहेत. सोडले जाणार नाही.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।