अमरावती जिल्ह्यातील करजगाव येथील अल्पवयीन मुलीवर अत्याचार गुन्हा दाखल आरोपीचा शोध सुरू

2211
  1. अमरावती जिल्ह्यातील करजगाव येथील अल्पवयीन मुलीवर अत्याचार गुन्हा दाखल आरोपीचा शोध सुरू

बादल डकरे

अमरावती जिल्ह्यातील चांदुर बाजार तालुक्यात येणाऱ्या करजगाव येथील मुलीच्या वडील यांच्या तक्रार वरून अज्ञात आरोपी वर पास्को गुन्हा दाखल करणयात आला आहे.या मध्ये आरोपी शोध शिरजगाव कसबा पोलीस घेत आहे.तर आरोपी याला लवकरच अटक करणार असल्याचे पोलिसांनी सांगितले.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।