रायफल शूटिंग स्पर्धेत सेंट पॉल शाळेचा चिन्मय इंगळे राज्यस्तरावर

226

अकोट :ता.प्रतिनिधी–राज्य शासनाच्या क्रीडा विभाग आणि जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालय यांच्या संयुक्त सहकार्याने घेण्यात आलेल्या विभागीय रायफल शूटिंग ( 10 मि. एअर रायफल ओपन साईट) प्रकारात स्थानिक सेंट पॉल शाळेचा वर्ग 8 चा विद्यार्थी चिन्मय सचिन इंगळे हा प्रथम आला असून तो राज्यस्तरीय स्पर्धेमध्ये अमरावती विभागातर्फे खेळणार आहे .

सदर राज्यस्तरीय स्पर्धा कोल्हापूर येथे दिनांक 23 नोव्हेंम्बर रोजी होणार आहे. लहानपणापासूनच वयक्तिक क्रीडा प्रकाराची आवड असणाऱ्या चिन्मय इंगळे ने आपल्या यशाचे श्रेय आजी,आजोबा, आई,वडील व लहान भावाला दिले आहे.
चिन्मय च्या निवडीबद्दल सेंट पॉल शाळेचे अध्यक्ष नवनीत लखोटीया ,सचिव प्रमोद चांडक पदाधिकारी लुनकरण डागा ,सौ रेखा चांडक , सौ शारदा लखोटीया ,सौ सुधा डागा मुख्याध्यापक विजय बिहाडे आदींच्या हस्ते सत्कार करण्यात आला या प्रसंगी उप मुख्याध्यापिका सौ ममता श्रावगी, अमर ठाकूर , प्रभूदास नाथे, कैलास ठाकरे क्रीडा शिक्षक प्रशांत ठोकळ व सर्व विध्यार्थी ,शिक्षक उपस्थित होते.

जाहिरात