कृष्णराव देशपांडे यांचे निधन

112
जाहिरात

अकोटः ता.प्रतिनिधी

जुन्या पिढीतील नागरिक कृष्णराव नारायणराव देशपांडे यांचे वयाच्या ८६ व्या वर्षी हृदय विकारमुळे सोमवार दिनांक २३ डिसेंबरला निधन झाले. त्यांचे मागे पत्नी, ३ मुले , १ मुलगी आणि मोठा आप्त परिवार आहे.ते शहरातील प्रसिद्ध डॉ.होनमोडे यांचे सासरे तर देशपांडे मेडीकलचे संचालक संजय देशपांडे व छोटुभाऊ देशपांडे यांचे वडील होते. रामेश्वर घाटावर त्यांचे पार्थिवावर सोमवारी अंतिम संस्कार करण्यात आले. अंत्ययात्रेला सर्व स्तरातील जनसमूदाय उपस्थित होता.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।