आ. सुधीरभाऊ मुनगंटीवार यांच्या माध्यमातुन उपलब्ध सॅनिटयझर व मास्कचे सिंदेवाही येथील शासकीय धान्य गोदामातील मजुरांना वाटप

229
जाहिरात

सिंदेवाही – देशभरात कोरोना विषाणूच्या वाढत्या प्रादुर्भावाच्या पार्श्वभूमीवर माजी अर्थमंत्री सुधीर मुनगंटीवार यांच्या माध्यमातुन शुक्रवार दि. २७ मार्च ला सिंदेवाही शहरातील शासकीय धान्य गोदामात काम करणार्‍या मजुरांना सॅनिटयझर व मास्कचे वाटप जि. प. समाजकल्याण सभापती नागराजजी गेडाम यांच्या हस्ते पार पडला आणि कोरोनाच्या वाढत्या प्रादुर्भावावर प्रतिबंध म्हणून सर्वांनी आपली व आपल्या कुटुंबाच्या आरोग्याची काळजी घ्यावी. असे आव्हान त्यांनी याप्रसंगी केले.
विशेष म्हणजे हा विधानसभा क्षेत्र राज्याचे बहुजन कल्याण, मदत पुनर्वसन व जिल्ह्याचे पालकमंत्री विजय वडेट्टीवार यांचाआहे, त्यांच्या क्षेत्रात माजी पालकमंत्री आमदार सुधीर मुनगंटीवार यांच्या मार्फत सॅनिटायजर व मास्क वाटप म्हणजेच कोरोना बद्दल स्थानिक कामगारांची चिंता पालकमंत्र्यांना मुळीच नाही का? असा प्रश्न निर्माण होत आहे.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।