ब्रेकिंग न्यूज :- अमरावती जिल्ह्यातील एकाच कुटुंबातील चौघांची पुणे येथे आत्महत्या, पती-पत्नीसह दोन मुलांचा समावेश

5970

पुणे – पुण्यातील मुंढवा परिसरात एकाच कुटुंबातील चार जणांनी आत्महत्या केल्याची धक्कादायक घटना घडली आहे. मृतांमध्ये पती-पत्नी आणि दोन मुलांचा समावेश. या कुटुंबाने आर्थिक नुकसान झाल्यामुळे आत्महत्या केली असावी, असा प्राथमिक अंदाज आहे.

मिळालेल्या माहतीनुसार, दिपक थोटे ( वय- 59) इंदू दिपक थोटे ( वय- 45) मुलगा ऋषिकेश दिपक थोटे (वय- 24) मुलगी समीक्षा दिपक थोटे (वय-17) अशी आत्महत्या केलेल्या चौघांची नावे आहेत. मूळचे अमरावती जिल्ह्यातील दर्यापूर येथील असलेले थोटे कुटुंबीय दोन महिन्यापूर्वी ते केशवनगर भागात वास्तव्यास आले होते.

 

जाहिरात
Previous articleआमदार बच्चू भाऊ कडू यांचा रस्ता ओलांडताना अपघात, डोक्याला मार
Next articleशे.का.प.माजी आमदार भाई संपतराव पवार पाटील व सामाजिक कार्यकर्त्या कॉम्रेड स्मिताताई पानसरे यांना क्रांतीवीर भगवानराव बाप्पा पाटील सामाजिक पुरस्कार जाहीर.