अकलूज येथे राष्ट्रवादी दिव्यांग सेलच्या शाखेचे उद्घाटन

254

अकलूज येथे राष्ट्रवादी दिव्यांग सेलच्या शाखेचे उद्घाटन

अकलूज, दि. ६ – राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या दिव्यांग सेलच्या पहिल्या शाखेचे आज अकलूज येथे सरपंच शिवतेजसिंहमोहिते-पाटील यांच्या हस्ते उद्घाटन करण्यात आले.राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्ष हा सर्वसामान्यांन्या न्याय देणारा पक्ष आहे. दिव्यांगांना समाजात वावरताना अनेक अडचणींनासामोरे जावे लागते. राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या माध्यमातून दिव्यांगांना समाजात मानाचे स्थान मिळेल. पक्षाच्या माध्यमातून आम्ही त्यांच्या अडचणी सरकार दरबारी योग्यपणे मांडू शकू असे यावेळी दिव्यांग संघटनेचे तालुकाध्यक्ष विजय कुलकर्णीयांनी सांगितले.यावेळी शहर अध्यक्ष आदम तांबोळी, कार्याध्यक्ष जहांगिर तांबोळी, उपाध्यक्ष संदिपान चव्हाण, खजिनदार बबनशिरढोणे, सरचिटणीस नागेश पलंगे, गणेश देवकर, रणजित कांबळे, उत्कर्ष शेटे, राजु माने, राजाराम जाधव,दत्तात्रय माने, पिंटु भोसले, नुतन माने, उत्तम भोसले, काका काळे, उपस्थित होते.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।