‘ड्युरेक्स’ या निरोध उत्पादन करणार्‍या आस्थापनाच्या विज्ञापनासाठी होळी सणाचा अश्‍लाघ्य वापर

592

मुंबई – ‘ड्युरेक्स’ या निरोधाच्या विज्ञापनामध्ये होळी सणाचा वापर करून होळी सणाचा अवमान करण्यात आला आहे. विज्ञपनाच्या एका चित्रामध्ये एक अर्धनग्न युवक आणि एक अर्धनग्न युवती यांना दाखवण्यात आले असून त्या दोघांच्या हातात होळीमध्ये वापरण्यात येणारी बंदुकीसारखी पिचकारी आहे. यात लिहिले आहे की, ‘फ्युएल युअर गन स्टे वेट धिस होली !’ दुसर्‍या चित्रामध्ये ‘धिस होली बाय बलून्स दॅट डोन्ट बर्स्ट’ (असे ‘फुगे’ (निरोध) घ्या, जे फुटत नाहीत !), असे लिहिण्यात आले आहे. तसेच बाजूला होळीचे रंग दाखवण्यात आले आहेत.

धर्माभिमानी हिंदू पुढील संपर्कावर निषेध नोंदवत आहेत .

संपर्क क्रमांक : १८००-१०२-७२४५

इमेल : durex.india@rb.com

https://www.durexindia.com/

संयत मार्गाने निषेध करा !

निषेधामागचा मुख्य उद्देश वैचारिक परिवर्तन करणे, हा आहे. त्यामुळे कोणाचाही निषेध करतांना तात्त्विक सूत्रांच्या आधारे वैचारिक स्तरावर करा ! चुकणार्‍याला चुका सांगून योग्य मार्गावर आणणे, हा दृष्टीकोन निषेधामागे हवा !

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।