शब्दसृष्टी साहित्य रत्न पुरस्कार जाहीर चौथ्या राज्यस्तरीय युवा मराठी साहित्य संमेलनात होणार वितरण

285
जाहिरात

अकोटःसंतोष विणके

– शब्दसृष्टी बहुउद्देशीय युवा संस्थेतर्फे साहित्य कृतींना देण्यात येणाºया शब्दसृष्टी साहित्य रत्न पुरस्कार जाहीर करण्यात आले. या पुरस्काराचे वितरण वाशिम येथील सावित्रीबाई फुुले महिला महाविद्यालयात २ फेब्रुवारी रोजी आयोजित चौथ्या राज्यस्तरीय युवा मराठी साहित्य संमेलनात होणार आहे.

पुरस्कारामध्ये कादंबरी विभागात धम्मज्योती कांबळे, वाशिम- करपलेले कोंब, अपूर्ण शून्य- रमेश डोंगरे, गणेश निकम- शून्य सावली, ललितमध्ये रवींद्र जवादे- दिवे लागण, डॉ. प्रतिभा जाधव, नाशिक- काळोखाला दूर सारून, विद्याधर बनसोड, चंद्रपूर- तू, कथेमध्ये दिवाकर सदांशिव- सटवाई, सुनील जाधव- माउली या साहित्य कृतीला पुरस्कार जाहीर झाला आहे. कवितेमध्ये संदिप धावडे- वावरातल्या रेघोट्या, नीलेश कवठे- दगान, संजय चौधरी- कविताच माझी कबर, गझल- बबन धुमाळ- हे बंध वेदनेचे, चारोळी- माधुरी बागडे-ऋजुला, संकीर्ण-डॉ. विनय दांदळे- आयुर्वेद सर्वांसाठी, दिवाळी अंक- अविनाश लांडकर- व्हाइट स्पेस दिवाळी अंक,

आत्मचरित्र- संघर्षातून यशाकडे-भाऊसाहेब जानोळकर, आध्यात्मिक जीवन गौरव- इदं न मम- एस. के. कदम यांना मान्यवरांच्या हस्ते शब्दसृष्टी साहित्य रत्न पुरस्काराने सन्मानित करण्यात येणार आहे, असे संतोष इंगळे, सूर्यकांत शास्त्री यांनी कळविले आहे.

जाहिरात

Vidarbha24News युट्युब चॅनेल ला सबक्राईब करा

नोटिस: समाचार / में उद्धृत स्रोत लिंक केवल समाचार / आलेख प्रकाशित होने की तारीख पर मान्य हो सकते हैं। उनमें से अधिकतर एक दिन से कुछ महीने बाद अमान्य हो सकते हैं। जब कोई न्यूज लिंक  काम करने में विफल रहता है, तो आप स्रोत वेबसाइट के शीर्ष स्तर पर जा सकते हैं और समाचार / आलेख की खोज कर सकते हैं।